COLLECTOR LOGIN
Ingia kwenye akaunti yako
Collector anaona malipo ya siku 14 za maeneo aliyopangiwa na maendeleo ya
target yake. Jumla ya mapato ya mfumo na usimamizi wa invoice
havipatikani hapa.
UTENDAJI WA SIKU 14
Makusanyo na target yangu
Nimekusanya ndani ya siku 14TZS 0
Target ya siku 14TZS 0
IliyobakiTZS 0
Malipo0
0%ya target imefikiwa
RATIBA YA UZOAJI
Kazi nilizopangiwa
Ratiba ya zone, muda na gari. Weka ushahidi baada ya kazi.
Inapakia ratiba...
UTHIBITISHO WA UZOAJI
Sasisha kazi
DATA QUALITY & MADENI
Matatizo ya taarifa za maeneo yangu
Inapakia taarifa...
Collector anaweza kurekebisha taarifa za msingi za mteja wa kawaida; invoice hazihaririwi hapa.
FOLLOW-UP YA MTEJA
Tafuta mteja na eneo lake
Tafuta kwa jina, simu, account au nyumba ndani ya maeneo uliyopangiwa.
PRINTING REPORT
Chapisha taarifa za eneo
Chagua eneo na hali ya malipo. Utaona maeneo uliyopangiwa tu.
USAJILI MPYA
Mteja wa kawaida
FRAME REGISTER
Mteja wa Frame
HARIRI MTEJA
Mteja wa kawaida
CUSTOMER EVIDENCE